7Live - Casino, trò chơi trực tuyến, tham gia cá cược xổ số, thể thao, bóng đá trực tuyến
Ca Cuoc M88

Lịch thi đấu SEA Games 28 hôm nay (6/6) của đoàn thể thao Việt Nam

Friday, June 5, 2015 Giải Đấu Khác

Theo lịch thi đấu hôm nay, các môn thế mạnh của thể thao Việt Nam (TTVN) bắt đầu thi đấu như điền kinh, võ thuật, kiếm,... hy vọng sẽ mang về cho Việt Nam nhiều huy chương vàng.

Ánh Viên là niềm hy vọng lớn của bơi lội Việt Nam.

Kiếm:
 
13h00: Đỗ Thị Anh, Lê Thị Bích, Lưu Thị Thanh Nhàn,Nguyễn  Thị Hoài (tứ kết đồng đội kiếm liễu nữ).
 
14h00: Nguyễn Phước Đến,  Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn  Văn Thắng, Phạm Hùng Dương (tứ kết Đồng đội 3 cạnh nam).
 
17h00: Bùi Văn Tài, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Vũ Thành An (bán kết Đồng đội kiếm chém nam).
 
Bóng bàn:
 
19h30-21h00: Vòng loại đồng đội nam
Việt Nam vs Thái Lan
 
19h30-21h00: Vòng loại đồng đội nữ
Việt Nam vs Singapore
 
Điền kinh:
 
16h00
- Chung kết đi bộ 20km nam: Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
- Chung kết đi bộ 20km nữ: Nguyễn Thị Thanh Phúc, Phan Thị Bích Hà
 
Nhảy cầu:
 
15h00- 15h00: Hoàng Lê Thanh Thúy (chung kết 3m Springboard Nữ)
16h40-17:00: Trao HC
 
Bơi:
 
200m tự do nam
9h03: Hoàng Quý Phước, Lâm Quang Nhật (heat 02)
- 19h00: Chung kết
 
100m ngửa nam
9h17: Trần Duy Khôi (heat 02)
- 19h49: Chung kết
- 20h12: Trao huy chương
 
400m hỗn hợp nữ
9h24: Nguyễn Thị Ánh Viên (heat 02)
- 19h53: Chung kết
- 20h19: Trao huy chương
 
200m ếch nam
20h32: Phan Gia Mẫn (chung kết)
- 20h57: Trao huy chương
 
4x100m tiếp sức tự do nữ
20h38: Chung kết
- 21h04: Trao huy chương
 
Chung kết 800m tự do nữ:
19h05: Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
 
Billiards & Snooker
 
13h00-15h45:
 
Vòng loại:
- Billiard Single (500) - (PQ): Phạm Hoài Nam - Singapore
- Snooker Single - (PQ) x 2: Phạm Thanh Thủy - Myanmar
- 9 Ball Women's Single - (PQ): Đoàn Thị Ngọc Lệ - Philippines
- 9 Ball Women's Single - (PQ) X 2: Huỳnh Thị Ngọc Huyền - Malaysia
 
Tứ kết:
- Carom Single (QF): Mã Minh Cẩm - Thái Lan
 
19h00-21h45:
 
Tứ kết:
- Billiard Single (500) - (QF) x 2: Nguyễn Thanh Bình
- 9 Ball Doubles - (QF) x 2: Nguyễn Anh Tuấn, Đỗ Hoàng Quân - Malaysia
 
Thể dục dụng cụ:
 
Chung kết Men Artistic Gymnastics (MAG) Team:
15h00- 18h15: Phạm Phước Hưng, Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng, Đặng Nam, Hoàng Cường
- 18h17-18h47: Trao huy chương
 
Boxing
 
14h00: Nguyễn Ngọc Anh (Vòng loại nữ 45 kg – 48 kg)
15h20: Nguyễn Thị Yến (Vòng loại nữ 51 – 54 kg)
16h00: Lê Thị Bằng (Vòng loại nữ 51 – 54 kg)
17h00: Vương Thị Vỹ (Vòng loại nữ 54 – 57 kg)
18h00: Huỳnh Ngọc Tân (Vòng loại nam 46 – 49 kg)
18h40: Bùi Trọng Thái (Vòng loại nam 49 – 52 kg)
19h20: Trần Phú Cường (Vòng loại nam 52 – 56 kg)
20h00: Nguyễn  Văn Hải (Vòng loại nam 56 – 60 kg)
20h00: Nguyễn Văn Dễ (Vòng loại nam 60 – 64)
20h40: Trương Đình Hoàng (Vòng loại nam 69 – 75 kg)
 
Judo
 
14h30:
 
Vòng loại nam < 66kg: Nguyễn  Đình Lộc – Thái Lan
Vòng loại nam 66 – 73 kg: Danh Út Kiên – Singapore
Vòng loại nam 73 – 81kg: Bùi Minh Quân – Indonesia
Vòng loại nữ < 52kg: Nguyễn Thị Thanh Thủy – Campuchia
Vòng loại nữ 52 – 57 kg: Nguyễn Thị Thanh Trâm – Singapore
- 19h00: Các trận bán kết
- 19h40: Các trận chung kết
 
Wushu
 
14h00–15h00: Trần Thị Khánh Ly (Women’s Compulsory Taijiquan)
15h00–15h30: Trần Xuân Hiệp, Nguyễn Mạnh Quyền (Men’s Optional Changquan)
15h30–16h00: Nguyễn Thuỳ Linh, Bùi Minh Phương (Women’s Optional Nandao)
16h00–16h30: Phạm Quốc Khánh, Cao Khắc Đạt (Men’s Optional Nanquan)
16h30–17h00: Trao huy chương
20h00–20h40: Hoàng Văn Cao - Thái Lan (tứ kết Men’s Sanda 60kg Quarterfinal)
20h40–21h20: Nguyễn Văn Tài - Campuchia (tứ kết Men’s Sanda 65kg Quarterfinal)
21h00–21h30: Trao huy chương
 
Tennis
 
10h00–11h30: Việt Nam – Philippines (tứ kết đồng đội nữ)
10h00–11h30: Việt Nam – Myanmar (Vòng 1/16 đồng đội nam)
 
Canoeing
 
09h00–09h10: Nguyễn Tường, Trương Văn Hoài, Trần Văn Vũ, Lê Văn Dũng (chung kết Men K4 1000M)
09h15–09h25: Trần Xuân Đạt (chung kết Men C1 1000M)
10h00–10h15: Trần Văn Vũ, Nguyễn Tường (chung kết Men K2 1000M)
10h30–11h00: Trao huy chương
 
Bắn súng
 
8h30: Nguyễn Thị Xuân, Nguyễn Thị Ngân, Dương Thị Mỹ Phượng (tứ kết 10m súng trường hơi đồng đội nữ)
- 13h15: Chung kết
11h00: Nguyễn Duy Hoàng, Đào Minh Ngọc, Nguyễn Văn Quân (vòng loại 10m súng trường hơi cá nhân đồng đội nam)
- 15h00: Chung kết
 
Bi sắt
 
08h30–09h00: Phạm Thế Trung (Shooting Preliminary Men)
- 14h00-15h15: Thi đấu các vòng
- 19h00-19h30: Bán kết
- 20h30–21h00: Chung kết
- 21h30–22h00: Trao giải
10h45–11h15: Nguyễn Thị Thi (Shooting Preliminary Women)
- 15h30-18h00: Thi đấu các vòng
- 19h45–20h15: Bán kết
- 21h15–21h30: Chung kết
- 22h00–22h30: Trao giải
 
* Lưu ý: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức
 
TinTheThao.com.vn sẽ cập nhật bảng xếp hạng, lịch thi đấu SEA Games 28 và trực tiếp SEA Games 28 mỗi ngày đến quý vị và các bạn.
 
 
Nguồn: Thanh Lê - Thể thao Việt Nam
Ý kiến của bạn về bài này :-?Mẹo hay: Nhập @Tên 1 Người bạn => để chia sẻ nhé
7live
Mở chat / Đóng chat